MCC← Back

Uongozi wa Kanisa la Tanzania Assemblies of God Mwenge

Mchungaji Kiongozi

Wazee wa Kanisa

Avatar ya muda: Ndg. Godfrey Zayumba

Ndg. Godfrey Zayumba

Mzee Kiongozi

Avatar ya muda: Ndg. Naomi Kibona

Ndg. Naomi Kibona

Mzee Kiongozi Msaidizi

Avatar ya muda: Ndg. Samwel Zayumba

Ndg. Samwel Zayumba

Mzee wa Kanisa

Ndg. Alexander Kulwa

Ndg. Alexander Kulwa

Mzee wa Kanisa

Avatar ya muda: Ndg. Elizabeth Kessy

Ndg. Elizabeth Kessy

Mzee wa Kanisa

Avatar ya muda: Ndg. Grace Bitegheko

Ndg. Grace Bitegheko

Mzee wa Kanisa

Ndg. Reuben Msaki

Ndg. Reuben Msaki

Mzee wa Kanisa

Muundo wa Uongozi

Ngazi za uongozi na huduma

Muundo huu unaonyesha mtiririko wa uongozi na huduma za kanisa kwa muhtasari, ukitokana na kumbukumbu ya muundo wa uongozi wa MCC na mpangilio wa sasa wa huduma.

Mwangalizi wa Sehemu
Mchungaji Kiongozi
Mzee Kiongozi
Mzee Kiongozi Msaidizi
Baraza la Wazee
Mashemasi

Idara za Kanisa

WWKCMFCA'sWatoto Uinjilisti na UmisheniUanafunzi na Maandiko MaombiMuziki na Uimbaji (DMS)

Kamati na Huduma

Uchumi na MiradiUjenziUsafi na Mazingira Habari na MawasilianoZoni
WASHIRIKA