← BackTAG Mwenge Christian Centre

Christian Men's Fellowship

Baba Bora ni yule anayemcha Mungu.

CMF inawajenga wanaume kumjua Mungu, kuongoza kwa mfano na kuwajibika katika familia, kanisa na jamii.

Wanaume wa CMF TAG Mwenge Christian Centre
Jina Rasmi la IdaraCMF · Christian Men's Fellowship
Andiko la IdaraHabakuki 3:2
Rangi za IdaraZambarau, Nyeupe

Je, wewe ni baba?

Tambua nafasi yako ndani ya Kristo.

Baba anayemcha Mungu anajua utambulisho wake ndani ya Yesu Kristo na huishi kama kielelezo cha imani nyumbani. Wanaume wamepewa nafasi ya kujenga familia zao kwa upendo, uaminifu na hekima inayotokana na Neno la Mungu.

01

Mpende Mungu na familia yako

Upendo wa kweli unaonekana katika kujitoa, kuheshimu, kusikiliza na kuitunza familia. Baba anaitwa kuipenda familia yake kwa mfano wa upendo wa Kristo.

Waefeso 5:25
02

Ongoza kwa mfano

Uongozi wa kiroho unaanzia nyumbani. Jenga familia kwa kusoma Neno la Mungu, kushuhudia, kuomba pamoja na kufanya maamuzi yanayomheshimu Mungu.

Yoshua 24:15
03

Timiza wajibu wako

Baba awajibike kwa mahitaji ya familia yake kwa bidii, uaminifu na moyo wa kutoa, huku akimtumaini Mungu kama chanzo cha mahitaji yote.

Wafilipi 4:19
04

Samehe na kuleta upatanisho

Baba bora hujenga mazingira ya rehema. Kusamehe, kuomba msamaha na kurejesha mahusiano huleta uponyaji na umoja ndani ya familia.

Mathayo 6:14

Maisha mapya

Baba aliye ndani ya Yesu huleta nuru mpya ndani ya familia yake pia.

Ndani ya Kristo, mwanaume anaweza kuanza upya, kukua kiroho na kuijenga familia yake katika kweli, upendo na tumaini.

“Mimi na nyumba yangu tutamtumikia Bwana.”Yoshua 24:15